KANTISON 3 sarewa Madaidaicin Shank Flat End Mills

Takaitaccen Bayani:

1. Teburin da ke gaba shine ma'auni na ƙima don injin milling na gefe.Lokacin yankan tsagi tare da kayan aiki, saurin juyawa ya kamata ya zama 50% -70% na tebur mai zuwa, kuma saurin ciyarwa ya zama 40% ~ 60% azaman daidaitaccen ƙimar.
2. Da fatan za a yi amfani da kayan aikin injin madaidaici da masu riƙe kayan aiki
3. Da fatan za a yi amfani da sanyaya iska ko yanke ruwan da ba shi da saurin haifar da hayaki
4. Ana shawarar niƙa gefe don niƙa ƙasa
5. Lokacin da rigidity na na'ura kayan aiki da workpiece shigarwa ba shi da kyau, vibration da na al'ada sautuna na iya faruwa.A wannan lokacin, saurin juyawakuma ya kamata a rage saurin ciyarwa a cikin tebur kowace shekara
6. Sanya kayan aiki ya wuce a takaice kamar yadda zai yiwu ba tare da tsangwama ba


  • Keɓancewa:Min.oda: 20
  • Yawan Oda Min.Guda 10/Kashi
  • Misalin samfuran da aka keɓance:Dangane da zane-zane / samfurori da abokin ciniki ya bayar, dole ne a yanke shawara bayan shawarwari.
  • Cikakken Bayani

    Bayarwa da Biya

    Tags samfurin

    ZCM3F_B87(1) ZCM3F_B88(1)ZCM3F_B88(1)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Hanyoyin Biyan Kuɗi

    Muna ba da hanyoyin biyan kuɗi na yau da kullun don sauƙaƙe kasuwancin ku:

    • Canja wurin Telegraphic (T/T):
      • 30% ajiya a gaba, 70% ma'auni kafin kaya.
    • Wasikar Kiredit (L/C):
      • A gani, wanda wani sanannen banki ya bayar.
    • Tabbacin Ciniki na Alibaba:
      • Tabbatar da biyan kuɗi ta hanyar dandalin Alibaba, tabbatar da kiyaye odar ku.

    Hanyoyin Bayarwa

    Muna samar da hanyoyin dabaru iri-iri don biyan buƙatun isar da ku:

    • Jirgin Ruwa:
      • Manufa don manyan odar girma, mai tasiri akan dogon nisa.
    • Jirgin Sama:
      • Mai sauri da abin dogaro, dacewa da jigilar gaggawa ko ƙima mai ƙima.
    • Sufuri na ƙasa:
      • Mai tasiri don isar da saƙon yanki da manyan nisa na kan ƙasa.
    • Sufuri na Railway:
      • Mai tsada don jigilar kayayyaki tsakanin nahiyoyi a cikin Eurasia.

    Muna kuma ba da haɗin kai tare da manyan kamfanonin jigilar kayayyaki na duniya don isar da saƙon kai tsaye:

    • Farashin DHL
    • UPS

    Sharuɗɗan bayarwa

    Muna tallafawa sharuɗɗan ciniki na ƙasa da ƙasa da yawa don dacewa da abubuwan da kuke so:

    • FOB (Kyauta akan Jirgin):
      • Mai siye yana ɗaukar alhakin da zarar kayan suna cikin jirgin.
    • CIF (Farashin kuɗi, Inshora, da Jirgin Sama):
      • Muna ɗaukar farashi, inshora, da jigilar kaya zuwa tashar jiragen ruwa.
    • CFR (Faraɗi da Kaya):
      • Muna ɗaukar farashi da jigilar kaya zuwa tashar jiragen ruwa, ban da inshora.
    • EXW (Ex Works):
      • Mai siye yana ɗaukar duk wani nauyi daga masana'anta.
    • DDP (An Biya Layi):
      • Muna kula da duk farashi gami da isarwa zuwa ƙofar ku da izinin kwastan.
    • DAP (An Isar dashi A Wuri):
      • Muna rufe isarwa zuwa takamaiman wuri, ban da ayyukan shigo da kaya.

    Lokacin Bayarwa

    Lokacin isarwa yana ƙarƙashin sharuɗɗan da aka amince da su a cikin kwangilar, yana tabbatar da isar da lokaci da inganci dangane da buƙatun ku.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana